கிருஷ்ணகிரி மற்றும் தர்மபுரி பகுதிகளில் சாலையில் தொடர்ச்சியாக கடைகளை உடைத்து திருடிய நபரை கண்காணிப்பு கேமரா உதவியுடன் குற்றவாளியை கர்நாடக வரை சென்று மடக்கிப் பிடித்து கைது செய்த கிருஷ்ணகிரி போலீசார்… கிருஷ்ணகிரி எஸ்.பி திரு .தங்கதுரை அவர்கள் பாராட்டு…….

கிருஷ்ணகிரி மற்றும் தர்மபுரி பகுதிகளில் சாலையில் தொடர்ச்சியாக கடைகளை உடைத்து திருடிய நபரை கண்காணிப்பு கேமரா உதவியுடன் குற்றவாளியை கர்நாடக வரை சென்று மடக்கிப் பிடித்து கைது செய்த கிருஷ்ணகிரி போலீசார்… கிருஷ்ணகிரி எஸ்.பி திரு .தங்கதுரை அவர்கள் பாராட்டு…….

கிருஷ்ணகிரியில் கடந்த ஜனவரி மாதம் 30 ஆம் தேதி கிருஷ்ணகிரி ஆனந்த் தியேட்டர் ரோடு பல கடைகளில் பூட்டை உடைத்து திருட முயற்சி செய்து பின் பவானி போட்டோ ஸ்டுடியோவில் பூட்டை உடைத்து NikonD90 model camara திருடி சென்று தலைமறைவாக இருந்த ஓசூர் பகுதியை சேர்ந்த அபி குமார் வயது (19) கிருஷ்ணகிரி போலீசார் கைது செய்து சிறையில் அடைத்தனர். இவன் 15 க்கும் மேற்பட்ட கடைகளை உடைத்து திருட முயற்சி செய்தது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

Share:FacebookX
Join the discussion

Follow @meksdemo

Instagram has returned empty data. Please authorize your Instagram account in the plugin settings .

Job Application Link

Instagram

Instagram has returned empty data. Please authorize your Instagram account in the plugin settings .

Please note

This is a widgetized sidebar area and you can place any widget here, as you would with the classic WordPress sidebar.