கர்நாடகா நெலமங்களா கார் தீப்பிடித்து எரிந்ததில் ஒருவர் உயிருடன் எரிந்தார்

கர்நாடகா நெலமங்களா கார் தீப்பிடித்து எரிந்ததில் ஒருவர் உயிருடன் எரிந்தார்

கர்நாடகா நெலமங்களா தாலுகாவில் உள்ள அஞ்செபாலியா அருகே தேசிய நெடுஞ்சாலையில் செவ்வாய்க்கிழமை அவர் ஓட்டிச் சென்ற கார் தீப்பிடித்து எரிந்ததில் ஒருவர் உயிருடன் எரிந்தார். இறந்தவரின் அடையாளம் இதுவரை தெரியவில்லை.

கார் நகர்ந்து கொண்டிருந்த போது, திடீரென தீப்பிடித்ததால், வாகனம் முழுவதும் தீப்பிடித்து எரிந்தது, ஓட்டுநருக்கு தப்பிக்க வாய்ப்பில்லை. இச்சம்பவத்தால், நெடுஞ்சாலையில் சிறிது நேரம் போக்குவரத்து பாதிப்பு ஏற்பட்டது.

அவர்கள் காரின் கதவுகளைத் திறக்க முயன்றனர், ஆனால் அது உள்ளே இருந்து பூட்டப்பட்டிருந்தது என்று நேரில் பார்த்த சாட்சியான சந்தோஷ் கூறினார். “நாங்கள் ஜன்னல்களை உடைக்க முயற்சித்தோம், ஆனால் தீயின் தீவிரம் அதிகமாக இருந்தது. சில கே.எஸ்.ஆர்.டி.சி பஸ்களை நிறுத்தி, அவற்றை அணைக்கும் கருவிகளைப் பயன்படுத்தினோம், ஆனால் எந்த பயனும் இல்லை. நாங்கள் தீயை அணைத்த தீயணைப்பு வாகனங்களை அழைத்தோம், ஆனால் டிரைவர் முற்றிலும் எரிந்தார்.

இந்தச் சம்பவம் பிற்பகல் 3 மணியளவில் நடந்தது, காரில் ஒருவர் மட்டுமே இருந்தார். நகரும் போது கூட தீப்பிடித்தது. டிரைவர் இருக்கையில் கட்டப்பட்டிருந்தார்” என்று மற்றொரு நேரில் பார்த்த சாட்சியான நாகேந்திர பட் கூறினார்.

தீயணைப்பு மற்றும் அவசர சேவைப் பணியாளர்கள் தீயை அணைத்து, கருகிய உடலை மீட்டனர்.

Share:FacebookX
Join the discussion

Follow @meksdemo

Instagram has returned empty data. Please authorize your Instagram account in the plugin settings .

Job Application Link

Instagram

Instagram has returned empty data. Please authorize your Instagram account in the plugin settings .

Please note

This is a widgetized sidebar area and you can place any widget here, as you would with the classic WordPress sidebar.